WWE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WWE

WRESTLING OF VIETNAMESE FAN

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Coffee Love

Coffee Love

Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^   Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^ Icon_minitimeMon Aug 20, 2007 12:28 pm

Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^ ai có thì cho em xin thanks trước lun vậy
Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^ 64835 Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^ 64835 Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^ 64835 Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^ 64835 Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^ 64835
hoangthong19

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^   Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^ Icon_minitimeWed Aug 29, 2007 11:36 am

cần dzì chương trình em
bấm chuột phải vào file đóa -> open with -> chọn internet explorer là nó chạy thoài àh
Pegasus_Kid
Admin
Pegasus_Kid

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^   Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^ Icon_minitimeWed Aug 29, 2007 4:01 pm

em xài Flash Movie Player ấy,download Tại Đây,xem hướng dẫn Tại Đây.Gud Luck^__^
https://wwevn.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^   Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^ Icon_minitime

Em đang cần chương trình đọc các file .swf ^_^
Trang 1 trong tổng số 1 trang